• Đường trước đất:  6m
  • Pháp lý:  sodo
  • Diện tích:  600m2
45.000.000.000₫
Còn hàng

Đất nền Đà Lạt giá rẻ

Cho bán

Đăng vào lúc 16:43 ngày 10/09/2025

  • Đường Đống Đa, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng
  • Quận huyện:
  • Kiểu dự án: Đất thổ cư
  • Chủ đầu tư:
  • Loại hình đầu tư:

Tổng quan

11.926225, 108.442120
Đường Đống Đa, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

Đất nền Đà Lạt giá rẻ

Thông tin mô tả

- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Diện tích: 600,33 m². Đất ở: 335 m².
- Đất cây lâu năm: 265,33 m².
- Nằm gần khu biệt thự Osaka.
- Cách bến xe Dalat 1 km.
- Cách chợ Đà Lạt 3km.
- Thuận tiện cho xây biệt thự, khách sạn.
- Đã có đồng hồ điện & nước.
- Giá bán: 75 tr đồng/m² (45 tỷ).

Liên hệ ngay để được tư vấn

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và cập nhật thông tin mới nhất về Đất nền Đà Lạt giá rẻ. Cơ hội sở hữu một ngôi nhà mơ ước tại vùng đất Lâm Đồng đang chờ đón bạn!

-------------------
  Chúng em là team Tuan Tran Research by EMA Land Group. Chúng em chuyên đất đầu tư Bảo Lộc từ 550tr - 700tr -900tr - 1,2 tỷ. Thổ cư sổ sẵn. Hotline: 0968 92 55 84  
#tuantranresearch #datbaoloc #datbaolocgiare #datvuonbaoloc #datthocubaoloc

Địa chỉ

Video

Dự án này chưa có video

Liên hệ ngay

0968 92 55 84

Hoặc điền thông tin vào form sau

Xem thêm các sản phẩm liên quan

Gọi ngay
zalo Chat Zalo